4rum Class 10A
Địa chỉ rút gọn của 4rum Class A hiện nay là http://a-tnh.tk/ Welcome you to 4rum
Vì sự trong sáng của tiếng Việt, các bạn hãy gõ tiếng Việt có dấu nhé !!!

You are not connected. Please login or register

Mikijina^o^

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Admin Mikijina^o^ on 15/10/2009, 11:23

mikijina

avatar
Mod_Quản lí
Mod_Quản lí
Ta khai trương cho, zạo này ta lười wa'=..=
Họ tên Ng~ Lưu Bích Trâm
Class 10A
Birth: 7/6/1994 [ trùg ngày vs chị dầu gió=))]
Nickname: Mikijina, Duck Lazy,Zịt Bầu__ ___
Sở thík:màu tím, cái zì kute là đớp:">, manga & anime, cosplay,game,shopping,quậy phá, bon chen=))
Tính tình: hiền lành zễ sương:">
Sở tr`g hìh như k có
Sở đoản 1 đống, ham chơi, lười học, hậu đậu_ _
NHiu thôi, đề nghị mỗi pạn làm 1 bài như tớSmile)


_____________Chữ kí của bạn______________
from darkness...a bad stalker...servant of evil....waiting for a person....
Xem lý lịch thành viên

2Admin Re: Mikijina^o^ on 15/10/2009, 11:25

HÌnh như cái tính cách bị nhầm lẫn 1 chút,fải gọi là dữ như chằn lửa thì đúng hơn =))

Xem lý lịch thành viên

3Admin Re: Mikijina^o^ on 15/10/2009, 11:26

mikijina

avatar
Mod_Quản lí
Mod_Quản lí
ê, tui mà chằn là bà là chúa chằn ròi:))


_____________Chữ kí của bạn______________
from darkness...a bad stalker...servant of evil....waiting for a person....
Xem lý lịch thành viên

4Admin Re: Mikijina^o^ on 15/10/2009, 11:51

Admin

avatar
Tổng quản lí 4rum
Tổng quản lí 4rum
Thoy 2 bà chằn nín hết đi, tui là ngừ hiền nhất mà còn chưa lên tiếng nữa. lol!


_____________Chữ kí của bạn______________

__.:::*Thật dễ nuối tiếc về một điều gì đó đã mất đi nhưng sẽ rất khó nhận ra và trân trọng những gì ta đang có...*__.:::
Xem lý lịch thành viên http://class10a.forumn.org

5Admin Re: Mikijina^o^ on 15/10/2009, 20:53

Thấy gúm.1hùi bà admin ko sống nổi đâu Smile)

Xem lý lịch thành viên

6Admin Re: Mikijina^o^ on 15/10/2009, 22:46

mikijina

avatar
Mod_Quản lí
Mod_Quản lí
con Min kia, ai hiền hở==.....===, ng mà hiền thì ta là cục bột rồi:))


_____________Chữ kí của bạn______________
from darkness...a bad stalker...servant of evil....waiting for a person....
Xem lý lịch thành viên

Sponsored content


Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết

 
  •  


Diễn đàn được thành lập bởi Nguyễn Trần Phương Trâm (Admin 2: Đặng Trương Quốc Duy)
Và được phát triển bởi tất cả thành viên.
Ghi rõ nguồn http://a-tnh.tk khi phát hành lại thông tin từ trang này.

Free forum | © PunBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Have a free blog with Sosblog